Félög

Valur

Heimavöllur:

Valshöllin, Hlíðarenda, 101 Reykjavík, s: 414-8000 og 618-0665

Formaður:

Svali Björgvinsson
svali@icelandair.is
617-8188

Gjaldkeri:

Dagný Arnþórsdóttir
dagny@valur.is
414-8000

Forsvarsmaður yngri flokka:

Gunnar Örn Arnarson
gunnar@valur.is
414-8000

Yfirþjálfari:

Ágúst Björgvinsson
coachgusti@hotmail.com
696-9387

Búningar

Heima: Hvítir búningar með rauðu
Að heiman: Rauðir búningar með hvítu

Tölfræði

Tölfræði/statt
nafn og sími Lárus Blöndal s: 861-0567 larusblondal@gmail.com
nafn og sími Óskar Ófeigur Jónsson s: 897-2536 oskaroj@gmail.com

Þjálfaralisti:


Þjálfaralisti: Nafn + gsm + netfang Sími E-mail
Meistaraflokkur karla Ágúst Björgvinsson  696-9387 coachgusti@hotmail.com
Meistaraflokkur kvenna Ari Gunnarsson 821-6164 ari@landvelar.is
Unglingaflokkur karla Austin Magnus Bracey 776-4870 Austinbracey@yahoo.com
Unglingaflokkur kvenna Ekki í keppni  
Drengjaflokkur Ekki í keppni
10. drengja Ágúst Björgvinsson 696-9387 coachgusti@hotmail.com
10. stúlkna Illugi Auðunsson 866-2937 illugi8@gmail.com
9. drengja Ágúst Björgvinsson 696-9387 coachgusti@hotmail.com
9. stúlkna Illugi Auðunsson 866-2937 illugi8@gmail.com
8. drengja Austin Magnus Bracey 776-4870 Austinbracey@yahoo.com
8. stúlkna Illugi Auðunsson 866-2937 illugi8@gmail.com
7. drengja Austin Magnus Bracey 776-4870 Austinbracey@yahoo.com
7. stúlkna Guðbjörg Sverrisdóttir 772-0267 gudbjorgsverris@hotmail.com
MB 11 ára dr. Víkingur Goði Sigurðsson 777-9888 vgs1508@gmail.com
MB 11 ára st. Guðbjörg Sverrisdóttir 772-0267 gudbjorgsverris@hotmail.com
MB 10 ára dr. Víkingur Goði Sigurðsson 777-9888 vgs1508@gmail.com
MB 10 ára st. Jakob Stakowski 844-5496 jjs2@hi.is
MB 9 ára dr. Ingimar Baldursson 612-5035 ingimararon@gmail.com
MB 9 ára st. Jakob Stakowski 844-5496 jjs2@hi.is
MB 8 ára dr. Ingimar Baldursson 612-5035 ingimararon@gmail.com
MB 8 ára st. Hallveig Jónsdóttir 820-7200 hallveigj@gmail.com
MB 7 ára dr. Ágúst Björgvinsson 696-9387 coachgusti@hotmail.com
MB 7 ára st. Hallveig Jónsdóttir 820-7200 hallveigj@gmail.com
MB 6 ára dr. Kristjana Magnúsdóttir 898-4993 kristjana09@ru.is
MB 6 ára st. Kristjana Magnúsdóttir 898-4993 kristjana09@ru.is
Leikskólahópur Kristjana Magnúsdóttir 898-4993 kristjana09@ru.is
B-lið Gunnar Skúlason 866-8815 gs@skeljungur.is