Félög

Keflavík

Heimavöllur:

Blue-Höllin, Sunnubraut 34 Keflavík, s: 421-1771

Formaður:

Ingvi Hákonarson
ingvi@keflavik.is
896-1781

Fjölmiðlafulltrúi:

Hjörtur Ingi Hjartarson
Hjorturingi@gmail.com
693 7585

Gjaldkeri:

Gunnlaug Olsen
gullaolsen@simnet.is
777-9922

Forsvarsmaður yngri flokka:

Einar Hannesson
einar_hannesson@yahoo.com
840-7036

Búningar

Heima: Hvít treyja og hvítar stuttbuxur með dökkbláu
Að heiman: Dökkblá treyja og dökkbláar stuttbuxur með hvítu

Tölfræði

Tölfræði/statt  
nafn og sími Einar Birgir Bjarkason + 869-9691 + einar79@simnet.is

Þjálfaralisti:


Þjálfari meistaraflokks karla:

Sverrir Þór Sverrisson
sverrirths@simnet.is
899-2032

Þjálfari meistaraflokks kvenna:

Jón Guðmundsson
jong@icelandair.is
690-9020

Þjálfari drengjaflokks:

Magnús Þór Gunnarsson
maggigun10@gmail.com
867-2294

Þjálfari stúlknaflokks:

Hörður Axel Vilhjálmsson
horduraxel@gmail.com
659-0826

Þjálfari 10. flokks drengja:

Jón Guðbrandsson
jonigud@simnet.is
897-8335 / 855-9366

Þjálfari 10. flokks stúlkna:

Kristjana Eir Jónsdóttir
kristjanaej@icelandair.is
662-3783

Þjálfari 9. flokks drengja:

Jón Guðbrandsson
jonigud@simnet.is
897-8335 / 855-9366

Þjálfari 9. flokks stúlkna:

Kristjana Eir Jónsdóttir
kristjanaej@icelandair.is
662-3783

Þjálfari 8. flokks drengja:

Jón Guðmundsson
jong@icelandair.is
690-9020

Þjálfari 8. flokks stúlkna:

Brittany Dinkins
Brittany.dinkins@eagles.usm.edu

Þjálfari 7. flokks drengja:

Jón Guðmundsson
jong@icelandair.is
690-9020

Þjálfari 7. flokks stúlkna:

Brittany Dinkins
brittany.dinkins@eagles.usm.edu

Þjálfari MB 11 ára stráka:

Ricardo González Dávila
richigonzalezdavila@gmail.com
+34644363676

Þjálfari MB 11 ára stúlkna:

Lidia Mirchandani Villar
Lmirchan@hotmail.com
+34606037803

Þjálfari MB 10 ára stráka:

Ricardo González Dávila
richigonzalezdavila@gmail.com
+34644363676

Þjálfari MB 10 ára stúlkna:

Lidia Mirchandani Villar
Lmirchan@hotmail.com
+34606037803

Þjálfari MB 8-9 ára stráka:

Kolbeinn Skagfjörð
kolliskag@gmail.com
692-3334

Þjálfari MB 8-9 ára stúlkna:

Helena Jónsdóttir
helenaj@mi.is
891-7705

Þjálfari MB 6-7 stráka:

Aron Freyr Kristjánsson
aronkristjans7@gmail.com
861-4704

Þjálfari MB 6-7 stúlkna:

Irena Sól Jónsdóttir
irenasol97@gmail.com
696-1236

Þjálfari krílabolta:

Kristjana Eir Jónsdóttir
kristjanaej@icelandair.is
662-3783

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira