Öll lið í kílómetrakeppninni
Nafn liðsVinnustaðurFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall dagaHlutfall km
1.The CannibalsArion banki hf.4603.406,1915,0000851,55
2.Team AeroAdvania3453.083,3515,00001.027,78
3.FarfuglarnirTern Systems101272.922,4612,7000292,25
4.Central bikers Seðlabanki Íslands9902.812,4910,0000312,50
5.GæðingarnirMatvælaráðuneytið101082.704,4710,8000270,45
6.Tour de GæslanLandhelgisgæsla Íslands91062.310,5011,7778256,72
7.FagmennHúsasmiðjan ehf.3452.165,7815,0000721,93
8.Flight OpsAir Atlanta Icelandic101172.109,2411,7000210,92
9.NordVulk - far and frequentHáskóli Íslands7922.063,5713,1429294,80
10.Appelsínuguli óendanleikinnSensa10961.786,009,6000178,60
11.FyrirumhverfiðsviðHagstofa Íslands101101.723,1111,0000172,31
12.EldvörpIcelandair8741.590,619,2500198,83
13.Helgi Magri Sjúkrahúsið á Akureyri8601.589,677,5000198,71
14.Héðinn hfHéðinn hf8701.569,428,7500196,18
15.Dream team Arion banki hf.7671.521,479,5714217,35
16.HefringHefring ehf.6591.471,709,8333245,28
17.MeðvindurSamgöngustofa101131.419,6811,3000141,97
18.BlærLandhelgisgæsla Íslands9941.409,4610,4444156,61
19.HjólandiAdvania9921.356,2110,2222150,69
20.Team BananaBananar Ehf9441.329,054,8889147,67
Sjá fleiri liðSjá öll lið
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi þátttakenda í liðinu