Sveitafélagið Árborg lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
52207860,093,980816,54
Ut-deild112109,8012,0000109,80
2.Stekkjaskóli774257,8010,571436,83
3.Sundhöll Selfoss 531142,006,200028,40
4.Álfheimar 741125,355,857117,91
5.Ráðhúsið1523,935,000023,93
6.Sunnulækjarskóli 72381,013,285711,57
7.Eldhugarnir817101,902,125012,74
8.Ekkinota13317,301,00005,77
9.Viss1011,000,10000,10
10.Ekkinota3200,000,00000,00
11.Ekkinota2100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði