Landspítali lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
15391810.328,436,000067,51
Daudhrei114126,0014,0000126,00
2.Kotbændur561871,9812,2000174,40
3.Rjómaýsurnar 333352,6011,0000117,53
4.JÁTS9981.000,8010,8889111,20
5.Sjúllar662728,7010,3333121,45
6.Sameindirnar549448,339,800089,67
7.Dagdeild13D549719,419,8000143,88
8.Rannsóknarkjarni11971.035,538,818294,14
9.Stuðliðið KLeppi434320,038,500080,01
10.Manarar433355,788,250088,95
11.Auga750704,007,1429100,57
12.Göngudeild lyf Fv534241,876,800048,37
13.Súrefniskútarnir426265,006,500066,25
14.E-6 532407,066,400081,41
15.Meinafræði634283,495,666747,25
16.11EG735454,435,000064,92
17.Rjóður1568,045,000068,04
18.EPO939296,904,333332,99
19.Brjóstamiðstöð313280,304,333393,43
20.Fartölvurnar - HUT625381,354,166763,56
21.Call the Midwife416193,444,000048,36
22.BMT1138392,293,454535,66
23.buglarar31080,913,333326,97
24.Gjörgæslubomburnar41064,002,500016,00
25.S24 - fjórða hæð4881,132,000020,28
26.Símaver1265,802,000065,80
27.Átröskunarteymi 4440,601,000010,15
28.11best 9768,660,77787,63
29.Rafmagnsverkstæði100,000,00000,00
30.Landspîtali100,000,00000,00
31.Útskriftardeild Landakoti100,000,00000,00
32.Hjálmarnir100,000,00000,00
33.fartölvur100,000,00000,00
34.Flutningar Hringbraut100,000,00000,00
35.Hjartaþræðirnir100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði