Reykjavíkurborg lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
157119811.485,187,630673,15
Team SABO91101.274,0512,2222141,56
2.Endurhæfing í heimahúsi - Efri byggð560832,4812,0000166,50
3.Hjólateymið III USK101161.250,0611,6000125,01
4.Listasafn Reykjavíkur222120,5011,000060,25
5.Skrifstofa reksturs og umhirðu12122785,1010,166765,42
6.Fjármála- og áhættustýringarsvið (FAS)111061.460,169,6364132,74
7.VELÚR - Skrifstofa velferðarsviðs762785,258,8571112,18
8.Þjónustu - og nýsköpunarsvið (ÞON)373142.812,538,486576,01
9.Heilbrigðiseftirlit Reykjavíkur976880,708,444497,86
10.Leikskólinn Reynisholt 433199,458,250049,86
11.Byggingarfulltrúa-liðið850259,606,250032,45
12.Mannauðs- og starfsumhverfissvið (MOS)42349,105,750012,28
13.Borgarsögusafn Reykjavíkur419139,164,750034,79
14.Geislabaugur - Meistarar828175,543,500021,94
15.Frístundaheimilið Halastjarnan41134,202,75008,55
16.Barnavernd 717188,802,428626,97
17.Frístundaheimilið Undraland3723,402,33337,80
18.Skrifstofa borgarstjóra og borgarritara921210,102,333323,34
19.Ævintýraborg við Nauthólsveg215,000,50002,50
20.Íbúðarkjarninn Þorláksgeisli 2-4100,000,00000,00
21.Keðjan100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði