Icelandair lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
755257.250,577,000096,67
HQ 2. Hæð - Suðaustur453906,8613,2500226,71
2.4 Hæð - Vestur552340,5810,400068,12
3.Eldvörp8741.590,619,2500198,83
4.Digital & Data546467,059,200093,41
5.Áhafnir/Regional11871.536,027,9091139,64
6.People Operations645559,727,500093,29
7.DOS535617,957,0000123,59
8.Skýli533310,626,600062,12
9.Products & Loyalty1681,006,000081,00
10.HQ 2.Hæð - S1351665,006,000065,00
11.BIAR421260,505,250065,13
12.HOME MARKET2962,004,500031,00
13.Flugfreyjur / Þjónar Regional2843,204,000021,60
14.Sales and support! HOME MARKET41598,003,750024,50
15.Customer518180,663,600036,13
16.Revenue Management617130,802,833321,80
17.Flight Ops100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði