Húsasmiðjan ehf. lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
332714.491,838,2121136,12
Hjóladrottningarnar230311,4015,0000155,70
2.Fagmenn3452.165,7815,0000721,93
3.Eyjameyjar345199,0015,000066,33
4.D4511260,0012,000060,00
5.Grafarholt223308,7511,5000154,37
6.Húsasmiðjan Akureyri435183,208,750045,80
7.Bakkabræður216457,368,0000228,68
8.Atgervisfólk528228,505,600045,70
9.Fitjar29244,004,5000122,00
10.Skrifstofa414255,443,500063,86
11.1,2 Selfoss2710,903,50005,45
12.Dalshraunarar3767,502,333322,50
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði