10-19 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
L261414166911,5065,1111,8571
2.Heilsuleikskólinn Suðurvellir1818181199,0011,0610,0556
3.Atmonia ehf.1210118616,3351,369,8333
4.Parity16121511.191,7074,489,4375
5.Storytel15131351.602,28106,829,0000
6.Amtsbókasafnið á Akureyri/Héraðsskjalasafnið12891473,8239,487,5833
7.Vatnaskil10875384,2438,427,5000
8.Landslag ehf1991081.022,5053,825,6842
9.Hjálparstarf Kirkjunnar11848347,0131,554,3636
10.Úrskurðarnefnd velferðarmála12848523,5443,634,0000
11.Eskimos 17766793,8546,703,8824
12.Bentley137441.267,4297,493,3846
13.Radix ehf17855614,5436,153,2353
14.Verifone á Íslandi14444324,2223,163,1429
15.Geislavarnir ríkisins11733102,209,293,0000
16.Aha17746471,3927,732,7059
17.Þorbjörn hf Skrifstofa16543474,6029,662,6875
18.MEDOR19749921,2848,492,5789
19.Íþrótta- og Ólympíusamband Íslands15734448,8829,932,2667
20.Genuity Science19641323,9617,052,1579
21.Landmótun11518101,459,221,6364
22.H2810816100,3310,031,6000
23.Kjaran EHF10115351,0335,101,5000
24.Tálknafjarðarskóli1451721,701,551,2143
25.Miðskógar131214261,1020,081,0769
26.Vivaldi11211204,5818,601,0000
27.Birtingahúsið ehf.12511256,7521,400,9167
28.Miðás18414168,259,350,7778
29.Atlas Endurhæfing17213168,839,930,7647
30.Pólýhúðun1219140,1311,680,7500
31.Móavegur1651277,204,820,7500
32.Hjartamiðstöðin ehf17312360,3921,200,7059
33.RAFMENNT1047119,4211,940,7000
34.Kvikmyndasafn Íslands10262,800,280,6000
35.Heimilið Smárahvammur 31312513,001,000,3846
36.Stokkur125445,503,790,3333
37.Ríkissakssóknari164458,803,680,2500
38.Íþróttabandalag Reykjavíkur133321,401,650,2308
39.Isavia Egilsstaðaflugvöllur191416,000,840,2105
40.Vettvangur181352,902,940,1667
41.Grenivíkurskóli161622,200,140,1250
42.Snerpa ehf18222,000,110,1111
43.Artasan17000,000,000,0000
44.Auðnast ehf. 18100,000,000,0000
45.Beluga Whale Sanctuary12100,000,000,0000
46.Bæjarskrifstofur Hornafjarðar18100,000,000,0000
47.Danfoss hf.10100,000,000,0000
48.Eining-Iðja16000,000,000,0000
49.GG Sport15100,000,000,0000
50.Grunnskóli Hólmavíkur 15100,000,000,0000
51.Inkasso17100,000,000,0000
52.M7 ehf14100,000,000,0000
53.Nytjamarkaðurinn Selfossi 10100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum