10-19 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
L261616173908,9056,8110,8125
2.Heilsuleikskólinn Suðurvellir1816186187,0010,3910,3333
3.Slysavarnafélagið Landsbjörg - skrifstofa19171941.667,2187,7510,2105
4.Breiðholtslaug1212111840,0070,009,2500
5.Náttúrufræðistofnun Íslands - Akureyrarsetur1211105475,9239,668,7500
6.Vatnaskil129101950,1479,188,4167
7.Alta ehf101077257,0025,707,7000
8.Gláma-Kím arkitektar11872754,7568,616,5455
9.Geislavarnir ríkisins101060527,7452,776,0000
10.Bæjarskrifstofa15990163,8210,926,0000
11.Vista Data Vision19131112.917,75153,575,8421
12.Stjá sjúkraþjálfun ehf11661535,0048,645,5455
13.Amtsbókasafnið á Akureyri / Héraðsskjalasafnið14866343,3824,534,7143
14.Lögreglustjórinn á Vesturlandi171171213,4212,554,1765
15.Leikskólinn Undraland Flúðum 191571235,5012,393,7368
16.Hjálparstarf Kirkjunnar11641184,3216,763,7273
17.Tálknafjarðarskóli1465082,505,893,5714
18.Aranja18864484,2626,903,5556
19.LMG12742346,6228,893,5000
20.Intellecta14748439,7531,413,4286
21.Fjallakofinn191562495,5026,083,2632
22.Eining-Iðja16752334,6920,923,2500
23.Stjörnu-Oddi19857637,0633,533,0000
24.Hæðin á Höfðabraut ehf1755150,212,953,0000
25.One Systems ísland ehf10328404,1040,412,8000
26.Landslag ehf19753397,5020,922,7895
27.Þrastarlundur181050320,3017,792,7778
28.Skagafjarðarveitur - hitaveita121233119,409,952,7500
29.Bæjarskrifstofur Hornafjarðar18104760,803,382,6111
30.Verifone á Íslandi15738264,5717,642,5333
31.Ráðhúsið Stykkishólmi15538210,6714,042,5333
32.Hjálpræðisherinn15333367,5024,502,2000
33.Grenivíkurskóli15533148,769,922,2000
34.Þjónustukjarninn Klettaborg 4318536173,709,652,0000
35.Patreksskóli 1061819,551,951,8000
36.Sýslumaðurinn á Vesturlandi1853051,002,831,6667
37.RAFMENNT10416336,8833,691,6000
38.Búseti Húsnæðissamvinnufélag15424210,8314,061,6000
39.G.RUN1542449,503,301,6000
40.Snægil 11231934,202,851,5833
41.Snerpa ehf13320157,5412,121,5385
42.Fræðslumiðstöð atvinnulífsins17825335,2819,721,4706
43.Livio Reykjavík 17724321,5518,911,4118
44.Teledyne Gavia19526334,7817,621,3684
45.Tegra19624185,909,781,2632
46.Lögreglustjórinn á Vestfjörðum1992350,782,671,2105
47.Árnason Faktor18421269,3514,961,1667
48.Vivaldi11312330,0030,001,0909
49.Efling sjúkraþjálfun19320212,1011,161,0526
50.M711411264,4724,041,0000
51.Hey Ísland - Bændaferðir18518415,6023,091,0000
52.Danfoss hf12412194,6716,221,0000
53.Sjúkraþjálfunin Sporthúsinu16516101,196,321,0000
54.Borgargil1731649,012,880,9412
55.Eríal Pole1371276,405,880,9231
56.Hagkaup Selfoss108956,005,600,9000
57.Bræðslan1861682,554,590,8889
58.Alþjóðaskólinn á Íslandi15213189,8412,660,8667
59.Réttur - Aðalsteinsson & Partners104832,503,250,8000
60.Ráðhús Vesturbyggðar134918,001,380,6923
61.Miðskógar13128211,8016,290,6154
62.Kvikmyndasafn Íslands10366,100,610,6000
63.Sambýlið Sæbraut 2173936,302,140,5294
64.Reykjavík Geothermal122649,004,080,5000
65.Jarðböðin við Mývatn123645,813,820,5000
66.Grunnskólinn á Suðureyri11458,000,730,4545
67.Gts121520,561,710,4167
68.Skátamiðstöðin102351,005,100,3000
69.Heimstaden183526,001,440,2778
70.Öldugata123368,455,700,2500
71.Hjartamiðstöðin ehf1734102,776,050,2353
72.Hæstiréttur 131352,204,020,2308
73.Suðurflug151210,120,670,1333
74.BSI á Íslandi ehf15329,300,620,1333
75.Hótel Grímsborgir121131,032,590,0833
76.Tri12118,430,700,0833
77.Stígandi sjúkraþjálfun134112,800,980,0769
78.Artasan17000,000,000,0000
79.Bílar og Vélar ehf13100,000,000,0000
80.Farfuglaheimilin17100,000,000,0000
81.ÍBR10100,000,000,0000
82.Kraftur18100,000,000,0000
83.Nytjamarkaðurinn Selfossi 15100,000,000,0000
84.Reykjahlíðarskóli14200,000,000,0000
85.Sportís ehf.10100,000,000,0000
86.Sportshallen14200,000,000,0000
87.Verkhönnun ehf12000,000,000,0000
88.Vettvangur14100,000,000,0000
89.Waldorfskóli Sólstafir16100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum