20-39 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Sabre Iceland37374215.129,01138,6211,3784
2.Heilsuleikskólinn Krókur3535383770,0022,0010,9429
3.Þula - Norrænt hugvit ehf25182191.392,8355,718,7600
4.Menntaskólinn á Tröllaskaga2717188328,0012,156,9630
5.Sýslumaðurinn á Norðurlandi vestra2217150310,0214,096,8182
6.Landmælingar Íslands 2514145753,2130,135,8000
7.Leikskólinn Norðurberg3424193534,8015,735,6765
8.Fjölskyldu -og húsdýragarðurinn208108914,7045,735,4000
9.Íslenskir Aðalverktakar20131072.367,69118,385,3500
10.Leikskólinn Kiðagil2820144452,9116,185,1429
11.Skipulagsstofnun2516125877,1935,095,0000
12.Sýslumaðurinn á Norðurlandi eystra2712131570,9321,154,8519
13.Glaðheimar20179437,001,854,7000
14.Heilsuleikskólinn Krógaból2816130356,6012,744,6429
15.Teigasel2517109176,307,054,3600
16.Grunnskóli Grundarfjarðar 2821120234,908,394,2857
17.Krabbameinsfélagið231198928,0040,354,2609
18.Genuity Science231096814,5435,414,1739
19.Menntaskólinn á Ísafirði2612104424,8016,344,0000
20.Ríkiseignir2412921.296,0954,003,8333
21.Tjarnarsel261099209,108,043,8077
22.MEDOR2010721.464,6273,233,6000
23.Leikskólinn Krílakot3314118147,914,483,5758
24.Æfingastöðin34161081.017,6729,933,1765
25.Þjóðskjalasafn Íslands3612110772,7321,463,0556
26.Leikskólinn Hólmasól363699195,505,432,7500
27.Ægisborg231261148,436,452,6522
28.Lundarsel25764162,146,492,5600
29.Ráðhúsið á Sauðárkróki201849229,6611,482,4500
30.Grunnskóli Bolungarvíkur32878797,7024,932,4375
31.Bæjarskrifstofa Ísafjarðarbæjar361085251,086,972,3611
32.GRID271063638,7923,662,3333
33.Íslandsstofa382088937,0824,662,3158
34.Janíkúlar30868885,8029,532,2667
35.Heilsugæslan Lágmúla25855317,7012,712,2000
36.Raftákn27759303,4911,242,1852
37.Umbra - Þjónustumiðstöð Stjórnarráðsins30864626,5320,882,1333
38.Arkís Arkitektar3611761.341,9737,282,1111
39.Reitir fasteignafélag22542206,809,401,9091
40.ASK arkitektar231343657,0028,571,8696
41.Náttúrufræðistofnun Íslands3511651.104,8231,571,8571
42.Landsréttur31857785,3525,331,8387
43.Vatnajökulsþjóðgarður361563267,297,421,7500
44.Hnit verkfræðistofa36862783,1921,761,7222
45.Heilbrigðiseftirlit Reykjavíkur25740475,5319,021,6000
46.Enor ehf. 26741164,626,331,5769
47.Bústólpi ehf23535335,7914,601,5217
48.Norræna Húsið20829393,6519,681,4500
49.Harpa tónlistar- og ráðstefnuhús301142636,7721,231,4000
50.Sýslumaðurinn á Suðurlandi2583489,063,561,3600
51.Dohop301038271,459,051,2667
52.Heilbrigðisstofnun Vesturlands - Stykkishólmi31539126,074,071,2581
53.Kóði21925159,347,591,1905
54.Miracle 22826302,6213,761,1818
55.Ferðamálastofa23427150,206,531,1739
56.Leikskólinn Hlíð3083276,002,531,0667
57.Veritas31633291,019,391,0645
58.Trackwell 35837218,336,241,0571
59.Framhaldsskólinn í Austur-Skaftafellssýslu34535149,704,401,0294
60.Sagafilm23323519,1622,571,0000
61.Blönduskóli2762631,501,170,9630
62.Samey sjálfvirknimiðstöð20519244,4312,220,9500
63.Hugverkastofan381036336,818,860,9474
64.Hugvit hf27624395,2414,640,8889
65.Samband Íslenskra sveitarfélaga32427550,0217,190,8438
66.Heilsuleikskólinn Skógarás2361974,403,230,8261
67.Lucinity28522286,9010,250,7857
68.Byggðastofnun2251633,801,540,7273
69.IÐAN fræðslusetur241217188,037,830,7083
70.Bluebird Nordic27419179,676,650,7037
71.Póst- og fjarskiptastofnun32622225,687,050,6875
72.Hótel Selfoss2741523,720,880,5556
73.Kynnisferðir20211155,177,760,5500
74.Leikskólinn Heklukot32171726,600,830,5313
75.Heilsugæslan Efstaleiti30415234,777,830,5000
76.Naust marine ehf2311188,003,830,4783
77.Austurbrú23261122,901,000,4783
78.Nýsköpunarmiðstöð Íslands38418165,004,340,4737
79.Bjarkarás34516125,573,690,4706
80.Framhaldsskólinn á Húsavík204843,552,180,4000
81.Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum265926,111,000,3462
82.Grunnskólinn á Þórshöfn212723,001,100,3333
83.Ljósið35411138,693,960,3143
84.Birta lífeyrissjóður2818244,308,720,2857
85.Skakkiturn304890,123,000,2667
86.Fjölmennt2326131,335,710,2609
87.Stúdíó tönn232637,201,620,2609
88.Sundlaug Akureyrar23447,000,300,1739
89.Rangársel búsetukjarni354416,000,460,1143
90.Next Generation Lotteries272330,501,130,1111
91.Klíníkin Ármúla301360,002,000,1000
92.Eirberg/Stuðlaberg304341,201,370,1000
93.Leikskólinn Hagaborg303246,361,550,0667
94.Endurvinnslan333210,000,300,0606
95.Gæðaendurskoðun211112,450,590,0476
96.Þjóðkirkjan-Biskupsstofa33113,500,110,0303
97.Rubix351135,821,020,0286
98.Expectus23100,000,000,0000
99.Heiðarborg 23000,000,000,0000
100.Hlevangur20000,000,000,0000
101.Ísafoldarprentsmiðja34000,000,000,0000
102.Klettaborg 23300,000,000,0000
103.Leikskolinn Kirkjugerði32000,000,000,0000
104.Orkustofnun30100,000,000,0000
105.Sahara30000,000,000,0000
106.Skinnfiskur20100,000,000,0000
107.Stoð, stoðtækjasmíði32400,000,000,0000
108.Stuðlar30900,000,000,0000
109.xxx35100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum