20-39 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Sabre Iceland36364193.621,64100,6011,6389
2.Heilsuleikskólinn Krókur3531385754,0021,5411,0000
3.Leikskólinn Norðurberg3324259627,0019,007,8485
4.Þula - Norrænt hugvit ehf30182341.327,8644,267,8000
5.Leikskólinn Engjaborg2212164366,9016,687,4545
6.Fangelsismálastofnun22151491.035,8047,086,7727
7.Bæjarskrifstofa Ísafjarðarbæjar3623202583,7616,225,6111
8.Heilsuleikskólinn Krógaból3023164446,0014,875,4667
9.Sýslumaðurinn á Norðurlandi vestra2413131300,9012,545,4583
10.Sýslumaðurinn á Suðurlandi2212119375,2717,065,4091
11.Leikskólinn Kiðagil2818130511,6818,274,6429
12.Leikskólinn Reykjakot239105135,905,914,5652
13.Skipulagsstofnun29161301.241,4442,814,4828
14.Arkís Arkitektar35221552.170,7262,024,4286
15.Æfingastöðin3314108781,9723,703,2727
16.Íslenskir Aðalverktakar35151141.963,9356,113,2571
17.UNICEF á Íslandi23871567,6224,683,0870
18.Þjóðskjalasafn Íslands3710107629,1917,012,8919
19.Slysavarnafélagið Landsbjörg201557614,0830,702,8500
20.Krabbameinsfélag íslands23864422,4218,372,7826
21.Orkustofnun311382326,4210,532,6452
22.Fjallakofinn39131011.210,1331,032,5897
23.SBA-Norðurleið298751.154,5939,812,5862
24.Teledyne Gavia259631.000,4940,022,5200
25.Golfklúbburinn Leynir 20548102,005,102,4000
26.VSB Verkfræðistofa391290675,4817,322,3077
27.Directive Games North ehf.226461.133,3751,522,0909
28.Landmælingar Íslands23747121,705,292,0435
29.Fjarskiptastofa321059457,3514,291,8438
30.Menntaskólinn á Tröllaskaga29653138,004,761,8276
31.ENNEMM 381069444,9011,711,8158
32.Samkeppniseftirlitið28750514,2118,361,7857
33.Bústólpi25944544,2621,771,7600
34.Birta lífeyrissjóður27747977,3236,201,7407
35.Vaki Fiskeldiskerfi ehf 31752563,6018,181,6774
36.Múlalundur25341499,0019,961,6400
37.Brú lífeyrissjóður23737364,0115,831,6087
38.Stjörnu-Oddi22735402,3118,291,5909
39.Menningar- og viðskiptaráðuneyti30645278,669,291,5000
40.Linde Gas ehf28841539,1619,261,4643
41.Hugvit hf25335550,0922,001,4000
42.ÖBÍ2172862,913,001,3333
43.Ráðhús Vesturbyggðar2052637,501,881,3000
44.Breiðholtslaug391349547,3014,031,2564
45.Selásskóli38545397,9810,471,1842
46.AGR Dynamics391044473,1512,131,1282
47.Strandheimar2562753,342,131,0800
48.Hey Iceland - Bændaferðir28628488,6317,451,0000
49.Hnit verkfræðistofa38738399,0210,501,0000
50.Fjölmennt símenntunar- og þekkingarmiðstöð23419190,508,280,8261
51.Austurbrú ses.27522198,877,370,8148
52.Heilsugæslan Miðbær25220153,906,160,8000
53.TRS ehf35728135,883,880,8000
54.Blönduskóli2962020,800,720,6897
55.Goðheimar39723107,802,760,5897
56.BSI á Íslandi23213133,205,790,5652
57.Stoð30215471,0015,700,5000
58.Ríkiskaup26113242,809,340,5000
59.Veritas3261444,631,390,4375
60.Poulsen37115328,008,860,4054
61.Ferðamálastofa ALLIR253973,002,920,3600
62.Framhaldsskólinn í Austur-Skaftafellssýslu3031015,000,500,3333
63.Borgarbyggð - ráðhús3131046,801,510,3226
64.Harpa tónlistar- og ráðstefnuhús303988,632,950,3000
65.Heilsugæslan Kirkjusandi252718,500,740,2800
66.Menntasjóður námsmanna341660,201,770,1765
67.Syndis354670,002,000,1714
68.Kolibri 242422,000,920,1667
69.K-2, Landakoti387620,000,530,1579
70.Heiðarborg22439,000,410,1364
71.Heilsuleikskólinn Skógarás24331,500,060,1250
72.Verkmenntaskóli Austurlands3622118,003,280,0556
73.Blikaás20113,000,150,0500
74.ASÍ251120,000,800,0400
75.Leikskólinn Heklukot30611,300,040,0333
76.Tempo32118,000,250,0313
77.Eirberg/Stuðlaberg30100,000,000,0000
78.Eskimos 25000,000,000,0000
79.Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum26100,000,000,0000
80.Galito30100,000,000,0000
81.Klappir24000,000,000,0000
82.Lögreglan á Vestfjörðum27100,000,000,0000
83.Rjóður30000,000,000,0000
84.Sláturhús KVH22200,000,000,0000
85.Stapi lífeyrissjóður22000,000,000,0000
86.Stekkjaskóli28000,000,000,0000
87.Verslunartækni20100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum