3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Brekkugerði 334569,0023,0015,0000
2.Arev 3344410,60136,8714,6667
3.Djúpalón ehf5571767,76153,5514,2000
4.Hringborð Norðurslóða - Arctic Circle5551185,1337,0310,2000
5.Náttúruhamfaratrygging Íslands6560458,4476,4110,0000
6.Sundhöll Ísafjarðar6658745,07124,189,6667
7.Alta ehf9986439,8048,879,5556
8.Varmaorka5545612,29122,469,0000
9.Tools.is3326197,6665,898,6667
10.RH Endurskoðun ehf8664470,0058,758,0000
11.Conservation of Arctic Flora and Fauna (CAFF)5339178,0035,607,8000
12.Apótekarinn Hrísalundi6746313,7452,297,6667
13.Efnalaug Suðurlands5437173,2034,647,4000
14.Hefring ehf.86591.471,70183,967,3750
15.Skala Arkitektar3320215,3071,776,6667
16.Skútustaðahreppur skrifstofa543090,0018,006,0000
17.Jafnréttisstofa8547160,6320,085,8750
18.Amnesty International8743360,6745,085,3750
19.Hjólafærni á Íslandi3114263,0087,674,6667
20.Sýslumaðurinn í Vestmannaeyjum943653,905,994,0000
21.Tölvun ehf311139,8013,273,6667
22.NNE Verkfræðistofa6221134,8222,473,5000
23.YSKN9528229,9725,553,1111
24.Bonís4112149,1237,283,0000
25.Heimili og skóli5213118,6923,742,6000
26.Úrvinnslusjóður621547,507,922,5000
27.Sigra sjúkraþjálfun42983,0020,752,2500
28.Gastec5210179,8835,982,0000
29.Félag íslenskra bifreiðaeigenda551092,9618,592,0000
30.Samtök sveitarfélaga á höfuðborgarsvæðinu521084,7016,942,0000
31.Arctic Theory9916316,0035,111,7778
32.Prodrive Technologies31568,8522,951,6667
33.VÍKURSKÓLI31523,007,671,6667
34.Samtökin '7862926,154,361,5000
35.Lagnaafl9113382,1042,461,4444
36.Skurðstofan ehf9313185,0020,561,4444
37.Landhönnun slf.33429,639,881,3333
38.Sýsluskrifstofan Seyðisfirði841029,003,631,2500
39.Íslenskar fornleifarannsóknir ehf31323,287,761,0000
40.Heilsugæsla Grindavíkur72717,972,571,0000
41. Sjúkraþjálfun Vestfjarða4146,001,501,0000
42.Líf Kírópraktík7279,001,291,0000
43.Glaciers and Waterfalls31216,005,330,6667
44.Prófíll tannrétting33211,983,990,6667
45.Erlingsson Naturreisen51239,197,840,4000
46.Brá verslun71216,002,290,2857
47.Adell81214,021,750,2500
48.Þyrluþjónustan51118,003,600,2000
49.Hárfaktorý6111,500,250,1667
50.Kaktus81115,001,880,1250
51.Bókhaldsstofan Millibil3200,000,000,0000
52.Búsetukjarni Austurbrún 66200,000,000,0000
53.Eimur3100,000,000,0000
54.Lífsverk lífeyrissjóður 9000,000,000,0000
55.Overcast ehf8100,000,000,0000
56.Snorrahús5000,000,000,0000
57.Sveitafélagið Vogar Bæjarskrifstofa7100,000,000,0000
58.Sýslumaðurinn á Vesturlandi6000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum