40-69 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Tern Systems ehf.55352643.227,8658,694,8000
2.Stofnun Árna Magnússonar í íslenskum fræðum68302901.604,6023,604,2647
3.Forlagið4016155818,4520,463,8750
4.Leikskólinn Akrasel 4321165322,507,503,8372
5.Pálmholt4015139671,6016,793,4750
6.Oddeyrarskóli4539151217,504,833,3556
7.Fiskistofa6832204966,7314,223,0000
8.BHM 45141262.212,0249,162,8000
9.Breiðagerðisskóli57161521.058,0618,562,6667
10.Atvinnuvega- og nýsköpunarráðuneytið69201742.110,8930,592,5217
11.Forsætisráðuneytið54151361.007,7018,662,5185
12.Íslenskar orkurannsóknir 59171441.849,6531,352,4407
13.Héraðsdómur Reykjavíkur4814116944,6019,682,4167
14.Five Degrees5517127899,0016,352,3091
15.Orf Líftækni65191311.271,3819,562,0154
16.Bæjarskrifstofur Múlaþings451288348,877,751,9556
17.Tilraunastöðin að Keldum429781.024,7124,401,8571
18.Samgöngu- og sveitarstjórnarráðuneytið431078983,7022,881,8140
19.VR6013107819,6013,661,7833
20.FVA6814119602,608,861,7500
21.Leikskólinn Stekkjarás47879412,258,771,6809
22.Múlalundur40662494,5012,361,5500
23.Selásskóli41963502,5012,261,5366
24.Framkvæmdasýsla Ríkisins42962338,108,051,4762
25.Leikskólinn Hvammur441360176,024,001,3636
26.Leikskólinn Hulduheimar Selfossi45960174,503,881,3333
27.Iceland Travel411054678,3516,551,3171
28.Umhverfis- og auðlindaráðuneyti45859742,0116,491,3111
29.Dómsmálaráðuneytið42955620,5014,771,3095
30.Menntaskólinn á Egilsstöðum441157209,074,751,2955
31.Íþróttamiðstöðin í Laugardal601277701,7711,701,2833
32.Vistor571673612,2110,741,2807
33.Pipar\TBWA501264755,5915,111,2800
34.Hvolsskóli611377202,883,331,2623
35.Skógræktin6515821.314,6320,231,2615
36.Greiningar- og ráðgjafarstöð59972432,387,331,2203
37.Gangverk611165523,598,581,0656
38.Þingvangur ehf656691.581,8924,341,0615
39.Stóru-Vogaskóli481648101,402,111,0000
40.Mosfellsbær65955149,202,300,8462
41.Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins511143640,4712,560,8431
42.Héraðssaksóknari63849738,4711,720,7778
43.Landgræðslan62748789,6712,740,7742
44.Menntamálastofnun54939493,869,150,7222
45.BSRB50533298,195,960,6600
46.Hafnarstræti 28-30 40525230,975,770,6250
47.Menntasjóður Námsmanna42426180,504,300,6190
48.Þjóðminjasafn Íslands48329151,713,160,6042
49.Trefjar50330353,377,070,6000
50.Leikskólinn Álfheimar 4872875,201,570,5833
51.Lögreglustjórinn á Suðurlandi69939395,565,730,5652
52.Efling53528259,544,900,5283
53.Skrifstofa Fjarðabyggðar40321374,009,350,5250
54.Stapaskóli6573129,400,450,4769
55.Lundarskóli 67729101,001,510,4328
56.LOGOS641123304,624,760,3594
57.Tempo40314181,004,530,3500
58.Meniga 58416206,263,560,2759
59.Leikskólinn Laugasól4031146,501,160,2750
60.FlyPLAY41311276,206,740,2683
61.Curio ehf40210327,008,180,2500
62.Hlýja tannlæknastofa52211101,311,950,2115
63.Læknastöðin Glæsibæ5731111,000,190,1930
64.Árborg6031036,900,620,1667
65.Verkmenntaskóli Austurlands403511,000,280,1250
66.Rannsóknamiðstöð Íslands606625,280,420,1000
67.Jötunheimar464418,400,400,0870
68.Gerðaskóli62146,320,100,0645
69.Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra66349,000,140,0606
70.Engidalsskóli582327,600,480,0517
71.Bæjarskrifstofa Akraneskaupstaðar40124,000,100,0500
72.Leikskólinn Sólborg50427,200,140,0400
73.CYREN401111,990,300,0250
74.Borgaskóli501114,000,280,0200
75.AGR Dynamics40200,000,000,0000
76.Bráðamóttaka,Sjúkrahúsið á Akureyri40000,000,000,0000
77.Fasteignasalan Lind Bæjarlind40100,000,000,0000
78.Glerárskóli68700,000,000,0000
79.Heilbrigðisstofnun Vesturlands - Hvammstanga58000,000,000,0000
80.Hvaleyrarskóli 60100,000,000,0000
81.Íslyft40100,000,000,0000
82.Liðsaukinn40100,000,000,0000
83.Listasafn Reykjavíkur50000,000,000,0000
84.Lyfjaver50300,000,000,0000
85.Matís50000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum