400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania6249189512.624,4720,231,4343
2.Íslandsbanki 7001027827.203,2710,291,1171
3.Alvotech550505284.467,158,120,9600
4.Pósturinn692856413.978,665,750,9263
5.Heilbrigðisstofnun Austurlands45043304874,951,940,6756
6.Skatturinn500302872.888,135,780,5740
7.Vínbúðin - ÁTVR483372711.997,984,140,5611
8.Sjúkrahúsið á Akureyri700483733.388,624,840,5329
9.Húsasmiðjan ehf.550332714.491,838,170,4927
10.Origo470312283.163,766,730,4851
11.Utanríkisráðuneytið450181351.077,432,390,3000
12.Össur Iceland ehf.450181201.366,533,040,2667
13.Miklatorg hf - IKEA457131121.643,293,600,2451
14.Heilbrigðisstofnun Norðurlands55020122338,700,620,2218
15.Íslandshótel500181101.102,092,200,2200
16.Rio Tinto4005611.228,313,070,1525
17.Samskip420760616,741,470,1429
18.BYKO5691676851,781,500,1336
19.Grundarheimilin70011661.184,591,690,0943
20.Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu450741656,071,460,0911
21.Öryggismiðstöð Íslands500636306,230,610,0720
22.Marel65011598,000,150,0231
23.Heilbrigðisstofnun Suðurlands68431554,860,080,0219
24.Eimskip6002771,300,120,0117
25.Brim hf60024155,740,260,0067
26.Eir, Hamrar og Skjól hjúkrunarheimili600100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum