400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania Ísland ehf5971119509.825,7816,461,5913
2.Íslandsbanki 750163111610.616,3314,161,4880
3.Alvotech450564913.514,037,811,0911
4.Vínbúðin - ÁTVR470563992.767,525,890,8489
5.Sjúkrahúsið á Akureyri650785374.114,936,330,8262
6.Skatturinn449413163.259,867,260,7038
7.Húsasmiðjan530393436.021,5111,360,6472
8.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins700452471.901,992,720,3529
9.Miklatorg ehf446201471.727,013,870,3296
10.Mjólkursamsalan ehf422171031.188,492,820,2441
11.Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu 40016821.382,143,460,2050
12.Össur ehf.4501583948,152,110,1844
13.Arion banki hf.701211212.986,074,260,1726
14.Heilbrigðisstofnun austurlands4301674206,940,480,1721
15.Marel700161031.476,612,110,1471
16.Sýn4671365905,991,940,1392
17.Origo50013641.289,752,580,1280
18.Grundarheimilin70010671.116,391,590,0957
19.BYKO440522166,100,380,0500
20.Securitas450222303,270,670,0489
21.Brim hf580427675,461,160,0466
22.Samskip450616219,170,490,0356
23.Dagar75021497,700,130,0187
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum