70-129 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Umhverfisstofnun110878414.155,6137,787,6455
2.Grundaskóli 117708201.321,6011,307,0085
3.Siðuskóli78463921.437,9018,435,0256
4.Embætti landlæknis72393293.089,5042,914,5694
5.VSÓ Ráðgjöf100362993.199,5532,002,9900
6.Norðurorka hf73212081.239,0516,972,8493
7.Brekkubæjarskóli10032283680,536,812,8300
8.Samherji Ísland12526332856,486,852,6560
9.FiveDegrees74221711.602,8921,662,3108
10.Matís ohf.104262181.273,6312,252,0962
11.Hagstofa Íslands126272412.869,9222,781,9127
12.Kvennaskólinn í Reykjavík74131231.272,9117,201,6622
13.MAST94211441.349,0414,351,5319
14.Vallaskóli12617166586,134,651,3175
15.Air Atlanta Icelandic110151382.382,1321,661,2545
16.Gangverk105171281.496,1214,251,2190
17.Víðistaðaskóli9511110401,904,231,1579
18.Laugaresskóli909103632,957,031,1444
19.Sky Lagoon8039881.042,3213,031,1000
20.Brákarhlíð hjúkrunarheimili801485148,401,861,0625
21.Vogaskóli79979442,355,601,0000
22.Þjóðskrá Íslands88987773,408,790,9886
23.Flensborg78775445,185,710,9615
24.Sensa11510961.786,0015,530,8348
25.Tryggingastofnun10010831.317,4613,170,8300
26.Héðinn hf9910771.725,1317,430,7778
27.Sinfóníuhljómsveit Íslands981676732,977,480,7755
28.Distica hf951369668,887,040,7263
29.Lyfjastofnun77955557,777,240,7143
30.TDK Foil Iceland ehf90964738,928,210,7111
31.Fjármála- og efnahagsráðuneytið1001768689,326,890,6800
32.Lífland80553523,136,540,6625
33.Menntaskólinn í Reykjavík90656492,205,470,6222
34.Garðaskóli70640340,794,870,5714
35.Fjölbrautaskólinn Ármúla1061160828,007,810,5660
36.Bananar Ehf809441.329,0516,610,5500
37.Klettaskóli1201065485,224,040,5417
38.Menntaskólinn við Hamrahlíð1059561.018,859,700,5333
39.Landbúnaðarháskóli Íslands1001351425,924,260,5100
40.Fjársýsla ríkisins87644271,203,120,5057
41.SÁÁ90945885,259,840,5000
42.Húsnæðis- og mannvirkjastofnun1141556660,045,790,4912
43.Fjölbrautaskóli Suðurnesja84941283,003,370,4881
44.Torg ehf100847295,162,950,4700
45.Faxaflóahafnir sf70428170,302,430,4000
46.Urriðaholtsskóli100739368,973,690,3900
47.SET7022068,000,970,2857
48.Menntaskólinn við Sund7161955,100,780,2676
49.Sóltún hjúkrunarheimili120632332,962,770,2667
50.NetApp98524351,313,580,2449
51.Motus102624549,065,380,2353
52.Orkuveita Reykjavíkur120826298,672,490,2167
53.Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu95519185,171,950,2000
54.Avis Bílaleiga90318119,501,330,2000
55.Seljaskóli104520212,202,040,1923
56.Teva100319356,163,560,1900
57.Stapaskóli8061420,600,260,1750
58.Holtaskóli7811339,300,500,1667
59.Lýsi hf.12842068,620,540,1563
60.Grunnskólinn á Ísafirði7481110,300,140,1486
61.Háaleitisskóli Reykjanesbæ84111168,002,000,1310
62.Útlendingastofnun10011188,000,880,1100
63.Keilir10031142,750,430,1100
64.Ernst & Young ehf.774448,950,640,0519
65.Fæðingarvakt LSH902431,800,350,0444
66.Festi hf703214,000,200,0286
67.Droplaugarstaðir 901125,800,290,0111
68.Árvakur120100,000,000,0000
69.BAUHAUS116100,000,000,0000
70.Blóð og krabbameinslækningadeild 11-EG120000,000,000,0000
71.DHL Express115000,000,000,0000
72.Glerárskóli72100,000,000,0000
73.Smáraskóli80000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum