70-129 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Grundaskóli96727141.252,1013,047,4375
2.Myllubakkaskóli7829343851,4010,924,3974
3.Umhverfisstofnun110634812.250,5720,464,3727
4.VSÓ Ráðgjöf89493503.812,4042,843,9326
5.Menntaskólinn á Akureyri7432281867,9111,733,7973
6.Síðuskóli83353131.509,9518,193,7711
7.Verkmenntaskólinn á Akureyri120454482.495,9720,803,7333
8.Norðurorka hf70262091.248,9817,842,9857
9.Embætti landlæknis70242021.832,9226,182,8857
10.Mennta- og menningarmálaráðuneytið76201731.621,0821,332,2763
11.Wise lausnir90261861.427,5115,862,0667
12.Ráðhús Akureyrarbæjar7517153701,239,352,0400
13.Grunnskólinn á Ísafirði7515139462,316,161,8533
14.Kvennaskólinn í Reykjavík76191401.230,6016,191,8421
15.Þjóðskrá105201671.372,6513,071,5905
16.Sinfóníuhljómsveit Íslands100241591.603,0616,031,5900
17.Borgarbókasafn Reykjavíkur10019156913,599,141,5600
18.Rimaskóli7514115591,867,891,5333
19.Héðinn hf99221492.437,9024,631,5051
20.Húsnæðis- og mannvirkjastofnun 107221481.650,6715,431,3832
21.Víðistaðaskóli10516138516,004,911,3143
22.Teva114251291.407,0312,341,1316
23.Samherji Ísland ehf12511126315,342,521,0080
24.Bananar Ehf8010801.500,8018,761,0000
25.Menntaskólinn við Sund71968641,689,040,9577
26.Nox Medical 751268750,6310,010,9067
27.Hagstofa Íslands120171071.244,1810,370,8917
28.Menntaskólinn við Hamrahlíð125161111.359,0610,870,8880
29.Fjölbrautaskólinn í Garðabæ75866944,2012,590,8800
30.Fjölbrautaskólinn Ármúla1001884861,248,610,8400
31.Orka náttúrunnar9013741.206,4013,400,8222
32.PwC1101090565,785,140,8182
33.Landsbókasafn Íslands - Háskólabókasafn75853466,996,230,7067
34.Fjölbrautaskóli Suðurnesja911162275,603,030,6813
35.Center Hotels841156922,0610,980,6667
36.Fjársýsla ríkisins841152586,026,980,6190
37.Brekkubæjarskóli901254177,601,970,6000
38.Menntaskólinn í Reykjavík80847210,552,630,5875
39.Flensborg78645405,675,200,5769
40.Álfabakki 1070640646,509,240,5714
41.Naustaskóli801245156,251,950,5625
42.Tryggingastofnun99855525,645,310,5556
43.Opin Kerfi70536426,446,090,5143
44.Sensa Ehf12010591.146,189,550,4917
45.Garðaskóli751136275,133,670,4800
46.Distica90641414,954,610,4556
47.Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu1141051257,622,260,4474
48.Seljaskóli101740303,143,000,3960
49.Matvælastofnun92330366,523,980,3261
50.Lyfjastofnun77922167,522,180,2857
51.Landbúnaðarháskóli Íslands95727603,066,350,2842
52.Grindavíkurbær12082946,820,390,2417
53.Motus ehf122526351,942,880,2131
54.Torg100420132,001,320,2000
55.Faxaflóahafnir sf.72214279,633,880,1944
56.Gæðabakstur125723311,252,490,1840
57.Sjálfsbjargarheimilið70512191,312,730,1714
58.Háaleitisskóli72410101,001,400,1389
59.Keilir9041267,740,750,1333
60.Setbergsskóli808529,000,360,0625
61.Valka ehf1102658,540,530,0545
62.TDK Foil Iceland ehf905434,100,380,0444
63.Festi702216,690,240,0286
64.Öldutúnsskóli903214,000,160,0222
65.Bakkinn vöruhótel87000,000,000,0000
66.Félagsmálaráðuneytið72000,000,000,0000
67.Giljaskóli84100,000,000,0000
68.Rafmiðlun hf128100,000,000,0000
69.Selhella70100,000,000,0000
70.Ölduselsskóli70100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum