800 ofl. starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Landsbankinn820136109412.974,4715,821,3341
2.Arion banki hf.8188368010.879,5513,300,8313
3.Marel 8118765710.381,9212,800,8101
4.Háskóli Íslands1653135103910.585,936,400,6286
5.Hrafnista1450704412.973,222,050,3041
6.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins1100353073.310,783,010,2791
7.Sveitafélagið Árborg80052207860,091,080,2587
8.Icelandair2300755257.250,573,150,2283
9.Mosfellsbær850261651.379,671,620,1941
10.Landspítali594815391810.328,431,740,1543
11.Reykjavíkurborg11000157119811.493,471,040,1089
12.Krónan1000847675,010,680,0470
13.Isavia ohf.1200533332,040,280,0275
14.Dagar820100,000,000,0000
15.Hagar2000100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum