800 ofl. starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Landsbankinn900185137512.451,9213,841,5278
2.Hrafnista 1400985544.779,783,410,3957
3.Mosfellsbær887382512.546,822,870,2830
4.Háskóli Íslands2828927227.849,092,780,2553
5.Icelandair1600713844.685,082,930,2400
6.Landspítali6000201128913.467,272,240,2148
7.Eimskip80081001.601,202,000,1250
8.Pósturinn8602084764,730,890,0977
9.Reykjavíkurborg95001227446.923,480,730,0783
10.Isavia11001049466,270,420,0445
11.Heimavinnandi húsmæður10000110,680,000,0001
12.Krónan950000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum